[ Đăng Nhập ]

Liên hệ:

Phòng Công tác sinh viên
Điện thoại:(08) 38.971.636
Đang Online: 4

Tìm theo nội dung câu hỏi và trả lời:


Câu 2938: Lê Bảo Uyên - Hỏi  (14/12/2018)

Em chào thầy/cô. Em là sinh viên K6 clc. Đợt rồi em ko thi av đầu vào nên hiện đang học lv1. Thầy/cô cho e hỏi là ngoài IELTS ra thì e còn có thể nộp bằng gì để pass qua đc các lv trên ạ? (Vd: TOIEC, A2..) Em xin cám ơn thầy/cô

Trả lời:
Trả lời ngày:
Câu 2937: Quỳnh Như - Hỏi  (13/12/2018)

Chào thầy/cô ạ, Em có câu hỏi mong Thầy cô giải đáp giúp em. Em đã nộp phiếu điểm Toeic 590, 14/12 em sẽ đăng ký xét tốt nghiệp, thì tầm cuối tháng sẽ có danh sách sinh giên đủ điều kiện để tốt nghiệp, nhưng phải qua tháng 1 mới có quyết định công nhận tốt nghiệp, nhưng trong thời gian đó em cần giấc xác nhận tốt nghiệp tạm thời để đi làm thì không biết là nhà trường có hổ trợ được không ah? Em xin cảm ơn

Trả lời:
Trả lời ngày:
Câu 2936: Trần Nam Anh - Hỏi  (11/12/2018)

Em chào thầy cô, em là sv khoá 32. Em có câu hỏi nhờ thầy/cô giải đáp. Em đã học môn Nguyên Lý Thống Kê đã qua môn vào đợt 1 năm 1, đến đợt 2 năm 2 em có cải thiện nhưng vì lý do cá nhân em không dự thi được nên đã rớt môn. Em không biết là điểm học phần lấy điểm trước hay sau? Và nếu tính là Rớt thì em sẽ học học phần nào để thay thế môn NLTK (vì em mới biết được thông tin là nhà trường đã huỷ bỏ môn NLTK). Em cảm ơn và chúc thầy cô ngày mới tốt lành.

Trả lời:
Trả lời ngày:
Câu 2935: Bùi Đức Duy - Hỏi  (10/12/2018)

Em chào quý thầy cô! Mong quý thầy cô giải đáp thắc mắc này cho em với. Em đang có nguyện vọng thi vào trường năm nay, thầy cô cho em hỏi phương thức xét tuyển khi đã có bằng IELTS là như thế nào ạ và liêụ em có được học chương trình đào tạo chất lượng cao của trường nữa hay không. Em cảm ơn ạ

Trả lời:
Trả lời ngày:
Câu 2934: Huỳnh Thị Như - Hỏi  (08/12/2018)

Em xin chào Quý Thầy/Cô, Chúc Thầy/Cô một ngày tốt lành! Em là sinh viên K31, e có một câu hỏi về BHYT như sau ạ: Hiện tại, em đã mua BHYT tại công ty em đang làm việc và em cũng đã mua BHYT 1 năm tại trường. (em mua double BHYT). Căn cứ Khoản 2, Điều 13 Luật sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật BHYT số 46/2014/QH13 ngày 13/06/2014, thì liệu em có được hoàn lại tiền đóng BH bởi Đại lý thu UBND phường hoặc Đại lý thu Bưu điện nơi đăng ký mua thẻ BHYT không ạ? . Mong nhận được phản hồi và hướng dẫn từ Thầy/Cô! Em cám ơn Thầy/Cô nhiều!

Trả lời:
Trả lời ngày:


Trang 1 / 458