[ Đăng Nhập ]

Liên hệ:

Phòng Công tác sinh viên
Điện thoại:(08) 38.971.636
Đang Online: 2

Tìm theo nội dung câu hỏi và trả lời:


Câu 2992: Lê Diệu Huyền - Hỏi  (02/03/2019)

Chào thầy/cô! Em vừa nhập học xong lớp Liên thông Đại học hệ VLVH tại địa chỉ Quận 1. Khi e nhận lịch báo giảng thì không ghi rõ thời gian bắt đầu vào học các buổi sáng, chiều, tối. Nên em mong thầy/cô cung cấp cho em thời gian học vào các buổi ở trụ sở Quận 1 với ạ. Em chân thành cảm ơn!

Trả lời: Chào em!
Thời gian học của trường được quy định như sau:
- Buổi sáng bắt đầu lúc 07h00.
- Buổi chiều bắt đầu lúc 13h00.
- Buổi tối bắt đầu lúc 17h45.
Trân trọng./.
Trả lời ngày:
Câu 2991: NGUYỄN THỊ HỒNG ÂN - Hỏi  (01/03/2019)

Em xin chào ạ . Dạ Thầy/Cô cho em hỏi: Em đã bảo lưu điểm từ tháng 9-3 năm sau với lý do bệnh, hiện giờ thời hạnh bảo lưu của em đã gần hết mà bệnh vẫn chưa hết hẵn. Em có nhu cầu muốn bảo lưu tiếp đến đầu năm nhập học mới theo lịch của trường thì có được khôngg ạ ? Nếu làm lại đơn bảo lưu e có cần cung cắp giấy tờ bệnh mới không ạ ?

Trả lời: Chào em,
Em vui lòng liên hệ trực tiếp với Phòng Đào tạo qua số điện (028) 38212430/38971638 để được kiểm tra trường hợp của em và tư vấn chi tiết.
Trân trọng./.
Trả lời ngày:
Câu 2990: Mỹ hằng - Hỏi  (01/03/2019)

Dạ có thể cho em hỏi, hiện tại có thể bảo lưu điểm không ạ!

Trả lời: Chào em,
Em vui lòng tham khảo quy định việc bảo lưu kêt quả học tập tại Điều 23, Chương IV của Quyết định số 1866/QĐ-ĐHNH ngày 03/10/2018 về việc ban hành Quy chế đào tạo đại học hệ chính quy theo hệ thống tín chỉ tại Trường Đại học Ngân hàng TP. HCM; xem chi tiết tại lick:
http://buh.edu.vn/nguoi-hoc/dai-hoc-cao-dang-chinh-quy/quy-che-dao-tao-dhcq/quyet-dinh-1866-qd-dhnh-v-v-ban-hanh-quy-che-dao-tao-8939.html
Trân trọng./. 
Trả lời ngày:
Câu 2989: Thái Trọng Nhân - Hỏi  (27/02/2019)

Chào thầy/cô. Em là sinh viên đã tốt nghiệp đợt tháng 10/2018. Hiện tại do công việc nên trong tuần em không xin nghỉ để đi nhận bằng đại học được. Thầy/cô cho em hỏi là: 1/ Em có thể đi nhận bằng đại học vào ngày thứ 7 được không? Văn phòng có làm việc vào t7 không ạ? 2/Có phải nơi nhận tại phòng đào tạo cơ sở 1 không ạ? 3/ Khi đi nhận bằng em cần đem theo những giấy tờ gì ạ?

Trả lời: Chào em,
Để nhận bằng tốt nghiệp đợt tháng 10/2018, em vui lòng đến nhận tại Phòng Đào tạo (Lầu 3, 36 Tôn Thất Đạm, Quận 1) từ thứ 2 đến thứ 6 hàng tuần (trong giờ hành chính). Trước khi đến nhận bằng tốt nghiệp, em vui lòng đọc kỹ hướng dẫn trong Thông báo về việc cấp Giấy chứng nhận hoàn thành thủ tục ra trường đợt tốt nghiệp tháng 8 và 10 năm 2018 tại link:
http://phongctsv.buh.edu.vn/thong-bao/thong-bao-ve-vie-c-cap-gcn-hoan-thanh-thu-tuc-ra-truong-dot-to-t-nghie-p-tha-ng-8-va-thang-10-nam-2018-9208.html
Trân trọng./.

 


Trả lời ngày:
Câu 2988: Nguyễn Thị Phương Nam - Hỏi  (27/02/2019)

Dạ, thầy cô cho em hỏi: em có thể liên hệ với thầy cô giáo vụ khoa tài chính bằng cách nào ạ? Em cảm ơn ạ!

Trả lời: Chào em,
Để liên hệ Cô giáo vụ của Khoa Tài chính, em vui lòng đến Khoa Tài chính (Lầu 1, khu nhà Hiệu Bộ - Cơ sở Thủ Đức) trong giờ hành chính, hoặc qua điện thoại: (028) 38971631, hoặc qua hộp thư: hanlt@buh.edu.vn
Trân trọng./.
Trả lời ngày: